Na'urar lankwasawa ta atomatik
Takaitaccen Bayani:
Bayanan asali
Samfurin No.:YY666669
Tsarin Gudanarwa:PLC
Lokacin Bayarwa:Kwanaki 30
Garanti:Watanni 12
Kayan Yankan Ruwa:Cr12
Yanayin Yanke:Yankan Sabis na Servo
Nau'in:Karfe Frame & Purlin Machine
Bayan Sabis:Akwai Injiniyoyi Don Yin Hidimar Injiniya A Waje
Gudun Ƙirƙira:0-45m/min (ban da Punching)
Wutar lantarki:380V/3Phase/50Hz Ko A Nemanka
Hanyar Tafiya:Sarka da Gear
Ƙarin Bayani
Marufi:NUDE
Yawan aiki:200 sets / shekara
Alamar:YY
Sufuri:Tekun
Wurin Asalin:Hebei
Ikon bayarwa:200 sets / shekara
Takaddun shaida:CE/ISO9001
Lambar HS:84552210
Bayanin Samfura
Na'urar lankwasawa ta atomatik
Na atomatikInjin lankwasawayana aiki da ban mamaki tare da tsayawa guda ɗaya da ninki biyu kuma sashin ajiyar sa yana taimakawa wajen rage juzu'i da adawa a duk lokacin aikin sake barkewa.Yaya game da tsarin daidaitawa?Na'urar lankwasawa ta atomatikyana haɗa naúrar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciya ɗaya ɗaya don kowane ciki har da na'urorin juzu'i guda 4 waɗanda injin servo ke tukawa don tabbatar da cewa wayoyi sun isa daidai daidaitawar suna tasiri cikin sauƙi.Lankwasawa da yanke tsari:Na'urar lankwasawa ta atomatikko Rebar Lankwasawa hannu da servo motor, yayin lankwasa kusurwoyi daban-daban, na iya fitowa ko ja da baya da karɓar sigina lokacin yanke tsarin.Yana taimakawa wajen kammala aikin aiki tare.
Bayanin kamfani:
Yin la'akari da farashin hannun jari YINGYEE MACHINERY AND TECHNOLOGY SERVICE CO., LTD
YINGYEE shine masana'anta ƙwararre a cikin injunan ƙirar sanyi daban-daban da layin samarwa ta atomatik.Muna da ƙungiyar ban mamaki tare da fasaha mai mahimmanci da tallace-tallace masu kyau, waɗanda ke ba da samfurori masu sana'a da sabis masu dangantaka.Mun kula da yawa da kuma bayan sabis, samu babban feedback da kuma girmama m abokan ciniki.Muna da babbar ƙungiya don bayan sabis.Mun aika faci da yawa bayan ƙungiyar sabis zuwa ketare don gama shigarwa da daidaitawa samfuran.An sayar da samfuranmu zuwa ƙasashe sama da 20 tuni.Hakanan ya haɗa da Amurka da Jamus.Babban samfur:
- Rufin Roll kafa inji
- Roller Shutter Door Roll Forming Machine
- C da Z purlin Roll kafa inji
- Injin Ƙirƙirar Rumbun Ruwa
- Light Keel Roll Kafa Injin
- Injin Shearing
- Na'ura mai aiki da karfin ruwa decoiler
- Injin lankwasawa
- Injin tsaga
FAQ:
Horowa da Shigarwa:
1. Muna ba da sabis na shigarwa na gida a cikin biya, m cajin.
2. Gwajin QT yana maraba da ƙwararru.
3. manual da yin amfani da jagora na zaɓi ne idan babu ziyara kuma babu shigarwa.
Takaddun shaida da bayan sabis:
1. Daidaita ma'aunin fasaha, ISO samar da takaddun shaida
2. Takaddar CE
3. Garanti na watanni 12 tun lokacin bayarwa.Hukumar.
Amfaninmu:
1. gajeren lokacin bayarwa
2. Sadarwa mai inganci
3. Interface musamman.
Neman manufa Stirrup Lankwasawa Machine Manufacturer & Supplier ?Muna da zaɓi mai faɗi akan farashi mai girma don taimaka muku samun ƙirƙira.Duk na'urar lanƙwasawa ta atomatik suna da garantin inganci.Mu ne China Origin Factory na Atomatik lankwasawa Machine.Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
Rukunin Samfura: Injin Ƙirƙirar Keel Mai Haske > Ingantacciyar Na'ura da Bibiyar Injin Kel ɗin Haske