Bolt da Na'ura mai tsayi mai tsayi mai tsayi da na'ura mai lankwasa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Injin ya haɗa da: decoiler na hannu—bushi—-ƙira—yanke—Curving

1. Features

1.1 Rollers an yi su da kyakkyawan farin karfe da aka sarrafa tare da gogewa.

1.2 Ba mu buƙatar daidaita rata tsakanin rollers, kuma za mu iya ciyar da 0.6-1.5mm launi karfe zanen gado.

1.3 Ƙarshen launi zai zama babba sosaitazara, high corrugation, high tashin hankali ƙarfi.

2. Babban bayanan fasaha naYY-680:

1. Punching sashi Girman: 2900mmx1400mmx1300mm

Madaidaicin ɓangaren ɓangaren girman: 10000mmx1400mmx1600mm

Lankwasawa panel size: 1600mmx1300mmx2500mm

Girman ɓangaren famfo mai: 1200mmx1200mmx1400mm

2. Jimlar nauyi: Kimanin 15000KG

3. Tsarin Gudanarwa: PLC (Siemens)

4. Punch motor Power: 4kw

5. Ƙarfin Ƙarfafawa: 7.5kw

6. Lankwasawa Power: 7.5kw

7. Yanke Power: 3.0kw

8. Ikon famfon mai: 7.5kw

9. Material na rollers: 45 # karfe, quenched HRC 58-62

10. Material na abin nadi shafts: 45 # karfe 75mm shafts diamita

11. Material na yankan ruwa: Cr12Mov karfe

12. Mataki na rollers: 16 matakai

13. Nisa Ciyarwa: 1000mm.

14. Nisa mai inganci: 680mm azaman zane

15. Kauri na nada: 0.6-1.6mm

16. Zurfin tsagi: bisa ga zane

17. max tsawon: 42m

18. Aiki factor na panel: 64%

  • Na baya:
 • Na gaba:

 • Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu dangantaka

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana